ขอขอบคุณทุก ๆ แรงสนับสนุนในช่วงวิกฤต
เมื่อวันที่ 27 เมษายน 2563 โรงพยาบาลบางปะกอก 3 รับมอบหน้ากากอนามัย ชุดหน้ากาก N95 จากบริษัทสยามบราเดอร์ จำกัด
![](https://www.bangpakok3.com/upload/94744289_1548740261956907_8682388912712187904_o1.jpg)
![](https://www.bangpakok3.com/upload/94744289_1548740261956907_8682388912712187904_o1.jpg)
โรงพยาบาลบางปะกอก 3 ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงสำหรับการส่งมอบอุปกรณ์สนับสนุนทางการแพทย์เพื่อใช้ในการปฏิบัติงานมา ณ โอกาสนี้
เราจะสู้ผ่านวิกฤต "โควิด-19" ไปด้วยกัน